กลุ่มที่ 6 รัฐศาสตรมหาบัณฑิต รามคำแหง
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คำบรรยายวิชา PS 707 การพัฒนาทรัพยากรมนุษย์ สอนโดย รศ.ดร.สมิหรา จิตตลดากร

4 posters

Go down

คำบรรยายวิชา PS 707 การพัฒนาทรัพยากรมนุษย์ สอนโดย รศ.ดร.สมิหรา  จิตตลดากร Empty คำบรรยายวิชา PS 707 การพัฒนาทรัพยากรมนุษย์ สอนโดย รศ.ดร.สมิหรา จิตตลดากร

ตั้งหัวข้อ  PODDUANG Wed Oct 20, 2010 1:38 pm

คำบรรยายวิชา PS 707 การบริหารทรัพยากรมนุษย์ (Human Resource Development) สอนโดยท่านอาจารย์สมิหรา จิตตลดากร ซึ่งได้รับการอนุเคราะห์จากศูนย์รามหลายจังหวัด เลยรวบรวมมาไว้ให้ครับ

วิชานี้ความจริงแล้วมีผู้สอนหลายท่าน แต่ของพวกเราเรียนกับท่านอาจารย์สมิหราครับ เลยรวบรวมไว้ให้เฉพาะของท่านอาจารย์ครับ มีอยู่ 4 ปี เชิญเลือกได้ตามสะดวก เอาไว้อ่านประกอบการเรียน และการสอบครับ

ปี 2546
[You must be registered and logged in to see this link.]

ปี 2550
[You must be registered and logged in to see this link.]

ปี 2551

ปี 2552
PODDUANG
PODDUANG
Admin

http://pol-ram-roiet.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

คำบรรยายวิชา PS 707 การพัฒนาทรัพยากรมนุษย์ สอนโดย รศ.ดร.สมิหรา  จิตตลดากร Empty Re: คำบรรยายวิชา PS 707 การพัฒนาทรัพยากรมนุษย์ สอนโดย รศ.ดร.สมิหรา จิตตลดากร

ตั้งหัวข้อ  kandara Sun Oct 31, 2010 10:47 am

เข้ามาแล้วจ้า ขอบคุณมากๆที่เสียสละเวลาทุ่มเทเพื่อน้องๆทุกคน เป็นกำลังใจให้สู้ต่อไปนะคะ Laughing
kandara
kandara

คำบรรยายวิชา PS 707 การพัฒนาทรัพยากรมนุษย์ สอนโดย รศ.ดร.สมิหรา  จิตตลดากร Empty ขอบคุณ

ตั้งหัวข้อ  smart Tue Nov 09, 2010 9:49 am

ขอบคุณสำหรับคำบรรยายครับ จะใช้ให้เกิดประโยชน์ครับ
smart
smart

คำบรรยายวิชา PS 707 การพัฒนาทรัพยากรมนุษย์ สอนโดย รศ.ดร.สมิหรา  จิตตลดากร Empty ขอคุณครับ

ตั้งหัวข้อ  phuanksss Tue Dec 23, 2014 8:44 am

Laughing Laughing

phuanksss

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics