กลุ่มที่ 6 รัฐศาสตรมหาบัณฑิต รามคำแหง
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เอกสารประกอบการเรียนวิชา RU 603

3 posters

Go down

เอกสารประกอบการเรียนวิชา RU 603 Empty เอกสารประกอบการเรียนวิชา RU 603

ตั้งหัวข้อ  PODDUANG Mon Feb 14, 2011 2:30 am

โน๊ตย่อเอกสารประกอบการเรียนวิชา บัณฑิตศึกษา RU 603 ซึ่งมีผู้อนุเคราะห์จากศูนย์อื่น ๆ ส่งมาให้ครับ

แนะนำนะครับ ให้ใช้ประกอบกับเอกสารที่ทางมหาวิทยาลัยจะแจกจ่ายให้ครับ

วิชานี้จะมีงาน 2 ฉบับที่เกี่ยวกับการส่งเมลล์ แนะนำให้ว่าให้ตรงเวลานะครับ เพราะผลการสอบผ่านไม่ผ่านจะอยู่ที่เวลาในการส่งเมลล์นะครับ อย่าช้าเด็ดขาด เพราะการเรียนครั้งนี้มีสาขาอื่นที่เรียนแล้วไม่ผ่านมาเรียนกับเราประมาณ 15 คน แนะนำว่าให้นำโน๊ตบุ๊คไปเรียนทั้งเสาร์และอาทิตย์ด้วยนะครับ

เชิญโหลดตามสะดวกนะครับ
[You must be registered and logged in to see this link.]

ความจริงประเทศไทย : คำง่าย ๆ ว่า “ขอบคุณ” เป็นคำที่พิมพ์ยากที่สุดในโลกสำหรับคนบางประเภท
PODDUANG
PODDUANG
Admin

http://pol-ram-roiet.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

เอกสารประกอบการเรียนวิชา RU 603 Empty Re: เอกสารประกอบการเรียนวิชา RU 603

ตั้งหัวข้อ  Thanya Mon Feb 14, 2011 1:14 pm

cheers cheers cheers ขอบคุณครับ พี่ใหญ่จ๋อม
Thanya
Thanya

เอกสารประกอบการเรียนวิชา RU 603 Empty Re: เอกสารประกอบการเรียนวิชา RU 603

ตั้งหัวข้อ  pomloveu Sun Feb 20, 2011 3:50 pm

ขอบคุณมากก ๆๆๆ ครับ Very Happy Very Happy
pomloveu
pomloveu

ขึ้นไปข้างบน