กลุ่มที่ 6 รัฐศาสตรมหาบัณฑิต รามคำแหง
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HAPPY BIRTHDAY เดือน ต.ค.53

2 posters

Go down

HAPPY BIRTHDAY เดือน ต.ค.53 Empty HAPPY BIRTHDAY เดือน ต.ค.53

ตั้งหัวข้อ  PODDUANG Tue Oct 26, 2010 10:39 pm

อวยพรวันเกิดให้สมาชิกในห้องที่มีว้นคล้ายวันเกิดในเดือนตุลาคม ครับ (ย้อนหลังบ้างคงไม่เป็นไรนะครับ)

ขอให้มีความสุขมาก ๆ ในวันเกิดในปีนี้ มีสุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บเบียดเบียน

และขอให้สำเร็จการศึกษาในระดับปริญญาโทตามที่มุ่งหวังไว้ครับ

อยู่ดีมีแฮงเด้อพี่น้อง

4 ต.ค.06 สุจิตรา ไชยคีรินทร์ - เจ๊สุ

7 ต.ค.16 รัฐพล แกล้วกล้า - เต้ย Grey Hair

8 ต.ค.13 จิตรา โพธิจันทร์ - ยายจิตร

22 ต.ค.17 ประเสริฐ สุโพธิ์ - เจ้าเสริฐ

25 ต.ค.22 พรสวรรค์ แน่นอุดร - ยายไก่

26 ต.ค.17 จ.ส.ต.เรืองยศ ภัทษ์ไพบูลย์ - จ่าเด่น
PODDUANG
PODDUANG
Admin

http://pol-ram-roiet.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

HAPPY BIRTHDAY เดือน ต.ค.53 Empty Re: HAPPY BIRTHDAY เดือน ต.ค.53

ตั้งหัวข้อ  smart Fri Dec 17, 2010 2:46 pm

alien แทงยู หลายๆเด้อ สำหรับคำอวยพรครับ เข้ามาดูช้าไปหน่อย แต่ก็ดีใจและขอบคุณมากๆครับ
smart
smart

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics